วันศุกร์ ที่ 26 มกราคม 2567 วิทยาลัยการอาชีพนาแกรับการตรวจราชการและติดตามประเมินผล ตามนโยบายการตรวจราชการของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 (รอบที่ 1) โดย นายปรีดี ภูสีน้ำ หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษธิการ โดยมีว่าที่ร้อยตรีพงษ์อนัน เปลี่ยนเอก ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพนาแก พร้อมทั้ง ศึกษานิเทศน์จังหวัดนครพนม และ ผู้บริหารสถานศึกษาในจังหวัดนครพนมได้ให้การต้อนรับในครั้งนี้
![IMG_0904](http://nkcc.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/01/nggallery_import/IMG_0904-1800x900.jpeg)